ตารางสอบ TOEFL iBT หาดใหญ่

                                                        ตารางสอบ TOEFL iBT หาดใหญ่ 

   (สอบที่มอหาดใหญ่ สอบถามเรื่องการสอบได้ที่มอหาดใหญ่เบอร์ 074-451169 หมายเหตุ:ที่นี่เป็นกวดวิชาไม่ใช่สนามสอบ)

                      (สนใจติว TOEFL IBT หาดใหญ่สอบถามที่ 093-6526644 หรือ line ID: englishprodigy) 

 

 

Region Testing Format Fee Test Dates
Bangkok TOEFL iBT $195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
$195
Sat., Apr 13, 2019
Sat., May 11, 2019
Sat., May 18, 2019
Sat., Jun 01, 2019
Sat., Jun 15, 2019
Sat., Jun 29, 2019
Sat., Jul 06, 2019
Sat., Jul 13, 2019
Sat., Jul 20, 2019
Sun., Jul 28, 2019
Sat., Aug 03, 2019
Sat., Aug 10, 2019
Sat., Aug 24, 2019
Sun., Sep 01, 2019
Sat., Sep 07, 2019
Sat., Sep 21, 2019
Sat., Sep 28, 2019
Chiang Mai TOEFL iBT $195
$195
$195
Sat., Jul 06, 2019
Sat., Aug 10, 2019
Sat., Sep 21, 2019
Hat Yai TOEFL iBT $195
$195
$195
$195
$195
$195
Sat., May 11, 2019
Sat., May 18, 2019
Sat., Jun 01, 2019
Sat., Jul 06, 2019
Sat., Aug 03, 2019
Sat., Sep 07, 2019
Saraburi TOEFL iBT $195
$195
$195
$195
$195
Sun., May 19, 2019
Sat., Jun 15, 2019
Sat., Jul 06, 2019
Sat., Aug 10, 2019
Sat., Sep 07, 2019
Yala TOEFL iBT $195 Sun., Jul 28, 2019